ตัวแทนคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ร่วมกับ สำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ถวายเทียนพรรษา (เทียนทรงอธิษฐานของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี) ณ วัดทิพยรัฐนิมิตร (วัดป่าบ้านจิก)
คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
ผลิตบัณฑิตและบุคลากรทางการศึกษาให้มีความรู้ ความสามารถ และมีคุณธรรมจริยธรรม
ตัวแทนคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ร่วมกับ สำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ถวายเทียนพรรษา (เทียนทรงอธิษฐานของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี) ณ วัดทิพยรัฐนิมิตร (วัดป่าบ้านจิก)
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า